Nafasi ya wanawake katika radio bado ni finyu:Edda Sanga

Kusikiliza /

Bi Edda Sanga baada ya kupokea tuzo ya mwandishi bora mwaka 2011 kutoka kwa Rais Kikwete

Licha ya juhudi nyingi za wanahabari na taasisi za habari kuwainua wanawake na wasichana katika vyombo vya habari mathalani radio bado juhudi zinakabiliana na changamoto kadhaa licha ya kuzaa matunda kwa sehemu.

Katika mahojiano maalum na Goerge Njogopa wa idhaa hii mtangazaji mkongwe nchini Tanzania Eda Sanga ambaye ni miongoni mwa wanawake wachache waliosikika mwanzoni na kutamba kupitia iliyokuwa Radio Tanzania Dar es salaam sasa TBC Taifa na ambaye kwa sasa ni Meneja wa vyombo vya habari vilivyo chini ya chuo kikuu cha DSM, anasema licha ya mafanikio hayo bado hatua zaidi zinapaswa kuchukuliwa kwani ikilinganishwa na wanaume bado nafasi ya wanawake katika radio ni finyu.

Kwanza Bi Sanga anaanza kwa kueleza juhudi zilizopigwa katika kuwainuwa wanawake.

(SAUTI MAHOJIANO)

Sambaza

Kipindi Kamili
Kipindi Kamili
Loading the player ...

 

Disemba 2014
T N T K J M P
« nov    
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031