MONUSCO yasihi vikundi vyenye silaha kuzisalimisha

Kusikiliza /

Walinda amani wa MONUSCO wakipiga doria

Ujumbe wa Umoja wa Mataifa nchini Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo MONUSCO umerejelea wito wa kuvitaka vikundi vyenye silaha nchini humo kusalimisha silaha hizo kwa ujumbe huo.

Akizumgumza  katika mkutano wa waandishi wa habari na kunukuliwa  radio washirika Okapi mkuu wa MONUSCO wilayani Ituri, M'hand  Ladjouzi amesema ofisi hiyo kwa kushirikiana na serikali ya DRC iko mbioni kuanzisha tena mpango wa kuwapokea wenye silaha na kuonya kuwa kama vikundi hivyo havitaikitikia wito huo vitapokonywa silaha.

(Sauti Ladjzouzi)

Kipindi Kamili
Kipindi Kamili
Loading the player ...

 

Januari 2015
T N T K J M P
« dis    
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031