Wabunge Tanzania wasema sasa yatosha, wachukua hatua kulinda ndovu na faru

Kusikiliza /

Tembo

Kutwa kucha idadi ya ndovu na faru inazidi kuporomoka barani Afrika. Takwimu zasema kuwa nchini Tanzania kila siku ndovu 30 huuawa kwa ajili ya menoyao. Kwa hali hiyo baadhi ya wabunge wameamua kusema sasa yatosha na wameunda kikundi maalum cha kunusu rasilimali za nchi ikiwemo wanyamaporindovu na faru. Je wanafanya nini kunusuru viumbe hao wanaoendelea kutowekaTanzania?Hilo ni miongoni mwa maswali ambayo Joseph Msami wa idhaa hiyo amemuuliza Athumani Mfutakamba mmoja wa wabunge 12 waliounda timu hiyo.

Kipindi Kamili
Kipindi Kamili
Loading the player ...

 

Disemba 2014
T N T K J M P
« nov    
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031