Tutawashinda magaidi wa Al shabaab: Rais Museveni

Kusikiliza /

Rais Yoweri Museveni

Rais wa Uganda Yoweri Museveni, amesema watu waliohusika katika shambulizi la Nairobi na kuwaua raia wasio na hatia watasakwa na kuwajibishwa. Rais Museveni amesema hayo katika mahojiano maalumu na Radio ya Umoja wa Mataifa.

Mnamo mwaka 2010, Uganda iliathirika kwa mauaji ya mashambulizi ya mabomu, ambayo yalipangwa na kutekelezwa na kundi la kigaidi la Al Shabaab, ambalo pia limedai kuhusika katika shambulizi la Kenya mwishoni mwa wiki ilopita ambapo hadi kufikia sasa, zaidi ya watu 60 wameripotiwa kufariki dunia katika shambulizi hilo la Jumamosi.

(SAUTI YA MUSEVENI)

Kipindi Kamili
Kipindi Kamili
Loading the player ...

 

Agosti 2014
T N T K J M P
« jul    
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031