Uvumilivu, ujasiri na kutokata tamaa vilinitia moyo: Balozi Mahiga

Kusikiliza /

Balozi Augustine Mahiga

Mwakilishi maalum wa Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa nchini Somalia Balozi Augustine Mahiga ambaye anamaliza jukumu lake mwezi ujao amesema miaka mitatu ya jukumu hiyo ilikuwa na changamoto nyingi lakini mambo makuu matatu yalimwezesha kusonga mbele na kukamilisha jukumu alililokuwa amepewa. Akizungumza katika mahojiano maalum na Radio hii, Balozi Mahiga amesema kuna wakati alikata tamaa lakini hakurudi nyuma.

(SAUTI MAHIGA)

Basi ili kupata mengi zaidi kuhusu yale aliyokumbana nayo Balozi Mahiga, kile kilichompa moyo na mambo ya kuzingatiwa na wanaoendeleza mchakato wa amani Somalia, tembelea tovuti yetu.

Kipindi Kamili
Kipindi Kamili
Loading the player ...

 

Januari 2015
T N T K J M P
« dis    
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031