Twahitaji wataalamu zaidi wa kutibu Fistula: CCBR

Kusikiliza /

 

Dkt. Robert Marenga, Mtaalamu wa kutibu Fistula, CCBRT

Wakati dunia inaadhimisha siku ya kwanza kabisa ya kutokomeza Fistula, jeraha alipatalo mzazi wakati wa kujifungua iwapo anakosa huduma muhimu au maungo yake hayajakomaa kubeba ujauzito, hospitali ya CCBRT nchiniTanzaniainasema bado wataalamu hawatoshi kukidhi mahitaji wakati huu ambapo elimu zaidi inatolewa ili wanawake wenye Fistula waweze kujitokeza kutibiwa jerahahilo. Kauli hiyo ni ya Dokta Robert Marenga, mtaalamu wa kutibu Fistula kwenye hospitali ya CCBRT na alitoa alipohojiwa na Stella Vuzo wa kituo cha habari cha Umoja wa Mataifa jijini DSM. Kwanza Dokta Marenga anaanza kwa kueleza tiba wanayotoa.

Kipindi Kamili
Kipindi Kamili
Loading the player ...

 

Januari 2015
T N T K J M P
« dis    
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031