Kazi niliyotumwa Somalia nimeimaliza kwa wakati na kwa amani-Balozi Mahiga

Kusikiliza /

Balozi Augustine Mahiga

Baada ya miaka mitatu ya kuhudumu kama Mwakilishi wa Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa nchini Somalia, Balozi Augustine Mahiga amesema jukumu hilo lilikuwa ni kubwa na changamoto nyingi. Lakini alisonga mbele hadi kuwezesha kuundwa kwa serikali, bunge na katiba nchini humo. Balozi Mahiga ambaye anahitimisha jukumuhilomwezi ujao wa Juni, alisema hayo katika mahojiano maalum na Assumpta Massoi wa Radio ya  Umoja wa Mataifa ambapo katika sehemu hii ya kwanza anaanza kwa kuzungumzia alivyopokea jukumu hiloJuni 2010.

Kipindi Kamili
Kipindi Kamili
Loading the player ...

 

Agosti 2014
T N T K J M P
« jul    
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031