Mashambulio mjini Mogadishu hayatukatishi tamaa: Balozi Mahiga

Kusikiliza /

 

Kikosi cha AMISOM kikiwa kwenye doria mjini Mogadishu

Siku ya Jumapili ilikuwa ya giza nene hukoMogadishu,Somalia baada ya kuwepo kwa mfululizo wa mashambulio ya mabomu wakati huu ambapo serikali ya nchi hiyo inaendelea kushirikiana na wadau mbali mbali kuimarisha usalama ili shughuli za maendeleo ziweze kufanyika. Mwakilishi maalum wa Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Balozi Augustine Mahiga alizungumza na Joseph Msami wa Radio ya Umoja wa Mataifa ambapo pamoja na kulaani shambuliohilona kusema kuwa licha ya kuleta madhara makubwa haliwakatishi tamaa katika kutafuta amani ya kudumu hukoSomalia.

 (MAHOJIANO-BALOZI)

Kipindi Kamili
Kipindi Kamili
Loading the player ...

 

Januari 2015
T N T K J M P
« dis    
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031